Þjálfarar
Flokkur  Nafn Nafn Þjálfaragráða Netfang Sími
  Yfirþjálfari drengja Einar Guðnasson KSÍ A 823 1642
  Yfirþjálfari stúlkna Sólrún Sigvaldadóttir KSÍ A 694 4019
2. flokkur karla  Aðalþjálfari  Andri Marteinsson    
    Þór Steinar Ólafsson    
2. flokkur kvenna  Aðalþjálfari Ari Már Heimisson KSÍ III  
    Milena       
3. flokkur karla  Aðalþjálfari Björn Bjartmarz  KSÍ A  
    Aðalsteinn  KSÍ A  
    Dagur Sigurbergsson      
4. flokkur karla  Aðalþjálfari Einar Guðnason KSÍ A  
    Sigurður Þórir Þorsteinsson    
    Aron Baldvin      
5. flokkur karla  Aðalþjálfari Valdimar Stefánsson 5. stig   
    Árni Guðmundsson      
    Elías Hlynur Lárusson      
    Haggai Birnir    
6. flokkur karla Aðalþjálfari Sigurður Þórir Þorsteinsson    
    Davíð Atlason KSÍ I  
    Ólafur Davíðsson KSÍ II  
    Arnar Már Ásmundsson      
    Arnar Páll Matthíasson      
    Jóhann Lapaz      
    Númi Atlason      
7. flokkur karla  Aðalþjálfari Einar Guðnason    
    Davíð Atlason KSÍ I  
    Ólafur Davíðsson KSÍ II    
    Jóhannes Karl Bárðason      
    Arnar Páll Matthíasson      
    Ásta Fanney Hreiðarsdóttir      
    Gunnar Magnús Gunnarsson      
    Dögg Magnúsdóttir      
    Sóley Jónsdóttir      
8. flokkur karla  Aðalþjálfari Þrándur Sigurðsson KSÍ B   
    Ólafur Davíðsson    
    Sölvi Þrándarson      
3. flokkur kvenna  Aðalþjálfari Theódór Sveinjónsson KSÍ A  
    Davíð Örn Atlason    
4. flokkur kvenna  Aðalþjálfari Theódór Sveinjónsson KSÍ A  
    Guðni Emilsson KSÍ II  
5. flokkur kvenna Aðalþjálfari Sólrún Sigvaldadóttir KSÍ A  
    Guðni Emilsson  KSÍ II  
    Ásta F. Hreiðarsdóttir      
6. flokkur kvenna  Aðalþjálfari Einar Guðnason KSÍ A  
    Theódór Sveinjónsson KSÍ A  
    Jenný Júlíusdóttir      
    Arnar Páll Mátthíasson      
    Unnur Björnsdóttir      
    Elíza Gígja Ómarsdóttir      
    María Marinósdóttir      
7. flokkur kvenna  Aðalþjálfari Sólrún Sigvaldadóttir KSÍ A  
    Davíð Örn Atlason KSÍ II  
    Þórhildur Þórhallsdóttir      
    Dögg Magnúsdóttir      
    Jenný Júlíusdóttir      
    Herdís Arna Smáradóttir      
    Elíza Gígja Ómarsdóttir      
8. flokkur kvenna  Aðalþjálfari Sólrún Sigvaldadóttir KSÍ A   
    Lisbet Borg    
    Gunnar Magnús Gunnarsson      

Hægt er að hafa samband við aðalþjálfara í hverjum flokki í gegnum netfang eða skilaboð í gegnum Sportabler. 

Einnig bendum við á Yfriþjálfara knattspyrnudeildar. 

TVG ZIMSEN logo prufa2
Skrá sig á póstlista Víkings.

 header object clear2 minna